Gia Đình Mu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Vấn đề cre và w3,set full 15,các món khác ?

2 posters

Go down

Vấn đề cre và w3,set full 15,các món khác ? Empty Vấn đề cre và w3,set full 15,các món khác ?

Bài gửi by TraiBaoVT Sat Mar 26, 2011 9:31 am

H để tiện cho nhìu bạn ko có money.Em mong anh cho em hỏi về bao nhiu cre thì đổi được đồ ... Xin anh hãy liệt kê danh sách đổi cho em nha.và mong anh giảm xuống tí.và em mún như thế này nữa.
Vd như 4 cây kiss = 1 set full + 15 của MG ( thế set full +0 thì sao ) ( tại em có cài mu Off nên cũng bít cách chĩnh thấy cũng đễ mà )
10 kiss = 1 w3 full ( thế w3 lõm thì sao hả anh )
Sói tinh ... Có ng` thì kêu 2 cre =1 con sói đõ ( 6 cre =1 con soi tấn công )
Để MU mình vui vui tính mong anh tổ chức n sự kiện,chứ em nghĩ đua top mấy ng` nghèo va ích thời gian như tụi em thì còn lâu mới dc bọ đồ full.Anh nghĩ xem ai mà chẳng mún mình mạnh đúng ko,thấy ng ta mạnh trong 5' ( do có tiền ) tụi học sinh nghèo thì lấy đâu ra số đó.
Mong anh xem xét lại. thank anh nhìu
TraiBaoVT
TraiBaoVT
MOD Tập Sự
MOD Tập Sự

Vấn đề cre và w3,set full 15,các món khác ? Empty Re: Vấn đề cre và w3,set full 15,các món khác ?

Bài gửi by Admin Mon Mar 28, 2011 3:18 pm

Full toàn bộ +15 hết bạn ơi, đã cập nhật thông tin trên Web mu
MUMIENPHI.US
vào mục bán đồ full bằng zen mà xem bạn nhé
Và riêng đồ thần, đồ soket thì mình bán bằng tiền mặt để ủng hộ cho mu duy trì, nên bạn thông cảm nhé.
Admin
Admin
Quản Lý Game và Diễn Đàn
Quản Lý Game và Diễn Đàn

https://giadinhmu.forumvi.com