Gia Đình Mu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

mọi người hãy cẩn thận nhé sv mu đã có tình trang lừa đảo

3 posters

Go down

mọi người hãy cẩn thận nhé sv mu đã có tình trang lừa đảo Empty mọi người hãy cẩn thận nhé sv mu đã có tình trang lừa đảo

Bài gửi by TraiBaoVT Wed Apr 27, 2011 10:14 am

mình đã từng chơi rất nhiều mu...và mu nào cũng thế chơi 1 thời gian là nó đóng cửa
mọi ng` biết lý do ko..đó là có những thằng lừa đảo
chính vì có những thằng như thế nên mọi ng` đã cảm thấy chán và bỏ mu....mình cũng như thế
nhưng từ khi chơi mu này mình cảm thấy rất vui.mình mu này từ lúc đầu khi có vài ng chơi nhưng cho đến h mới thấy 1 thằng lừa đảo.....mình đã từng cho biết bao nhiu ng` đồ ..ai trong sv mà ko biết đến mình.....và mọi ng` hãy cẩn thận với nó nick name no la "" RoNalKeVin "" mình ghét nhất mấy thằng lừa đảo.nó bán cre no kêu sợ mình lừa mình đưa tiền cho nó trc xong nó lủi vào xó nào trốn mất...chỉ mấy trăm tr...chơi mu này miễn phí mấy mu khác nó lừa tiền thì sao...
CHO NÊN MÌNH ĐỀ NGỊ LOại BỎ NHỮNG THẰNG THẾ NÀY RA KHỎI MU NẾU ADM KO MUỐN MU MÌNH SẼ TRỜ THÀNH NHỮNG MU THẾ KIA
nó lừa xong nó còn way wa kêu mình nói láo để an hiếp nó...tui dám thề tui nói láo cả tổ tông dòng họ tui chết...nó dám thề ko
nó vừa ăn cướp vừa la làng anh Master thương hại nó cho nó cre trả mình...mình cần lời xl thôi chứ tiền mình cho bao nhiu ng` có cần nó trả đâu...
NHƯNG NHỮNG THẰNG THẾ NÀY THÌ KO CẦN NHÂN NHƯỢNG VỚI NÓ ...VÌ KO BIẾT NÓ SẼ LỪA AI NỮA
MỌI NG` CO` ĐỒNG Ý VỚI MÌNH KO
TraiBaoVT
TraiBaoVT
MOD Tập Sự
MOD Tập Sự

mọi người hãy cẩn thận nhé sv mu đã có tình trang lừa đảo Empty Re: mọi người hãy cẩn thận nhé sv mu đã có tình trang lừa đảo

Bài gửi by kingofbio Wed Apr 27, 2011 12:41 pm

^^!neu lua that thi nen tay chay @@
kingofbio
Hạt Gỗ Thần
Hạt Gỗ Thần

mọi người hãy cẩn thận nhé sv mu đã có tình trang lừa đảo Empty Re: mọi người hãy cẩn thận nhé sv mu đã có tình trang lừa đảo

Bài gửi by TraiBaoVT Wed Apr 27, 2011 11:37 pm

mình cam đoan đây là sự thật...lần đầu tiên mình cảm thấy chơi 1 mu mà rất thix mình ko muốn từ bỏ như mấy mu khác....gặp tình trang thế này adm ko giải quyết nhỉ ....
h nó vẫn onl chơi suốt còn giả nai là mình gây chuyện
một số ng` tội ngiệp nó thật ra nó gửi tn riêng chửi mình chửi cả cái mu mình ngu nên bị nó lừa ức chế thật
ADM GIAỈ QUYẾT DÙM EM NHÉ MẤY ANH ADM MUỐN GIỮ MẤY THẰNG LỪA ĐẢO MẤT NHÂN CÁCH ĐẤY SAO ?
TraiBaoVT
TraiBaoVT
MOD Tập Sự
MOD Tập Sự

Bài gửi by bethichdubu Fri May 20, 2016 3:42 pm

bethichdubu
bethichdubu
Quản Lý Khu Vực
Quản Lý Khu Vực

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics